JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UCHAGUZI MDOGO WA MADIWANI
KATIKA KATA SITA (06)

Dodoma, 28 Oktoba, 2021

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imepokea barua kutoka kwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais
(TAMISEMI), yenye Kumb. Na. CCB.126/443/01/73 ya tarehe 26 Oktoba, 2021, ikitoa
ridhaa ya kujaza nafasi wazi za Udiwani katika mamlaka za Serikali za Mitaa. Kata zenye
nafasi wazi za Udiwani ni: Bomalang’ombe (Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo),
Nyabulanda (Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'wale), Ipwani (Halmashauri ya Wilaya
ya Mbarali), Likombe (Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara), Handali (Halmashauri ya
Wilaya ya Chamwino), na Nalasi Mashariki (Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru).

Nafasi hizo wazi zimetokana na sababu mbalimbali zikiwemo vifo na kujiuzulu.

Kwa kuzingatia masharti ya Kifungu cha 13 (3) cha Sheria ya Uchaguzi ya Serikali za
Mitaa, Sura ya 292, Tume imeandaa chaguzi ndogo ili kujaza nafasi wazi za Udiwani

kwenye kata hizo sita (06). Ratiba ya chaguzi hizo ndogo ni kama ifuatavyo:-

NA. | TUKIO TAREHE

1. Wagombea kuchukua Fomu za Uteuzi |09 - 15 Novemba, 2021

2. Uteuzi wa Wagombea 15 Novemba, 2021

3. Kampeni za Uchaguzi 16 Novemba hadi 10 Desemba, 2021
4. Siku ya kupiga kura 11 Desemba, 2021

Tume ya Taifa ya Uchaguzi tayari imevitaarifu Vyama vya Siasa na inavikumbusha

Vyama hivyo pamoja na wadau wote wa Uchaguzi kuzingatia Sheria, Kanuni, Maadili
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ya Uchaguzi, Taratibu, Miongozo na maelekezo yatakayotolewa na Tume katika kipindi

chote cha Uchaguzi mdogo.
Imetolewa na:

erald G.J. Mwanilwa
Kaimu Mkurugenzi wa Uchaguzi
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
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